17.02.2023 คณะอุตสาหกรรมเกษตร นำโดย ผศ. ดร.บุศรินทร์ จงเจริญยานนท์ รองคณบดีฝ่ายสื่อสารองค์กร พร้อมบุคลากร เข้าร่วมออกบูธนิทรรศการ “AYS Guidance Exhibition แนะให้ไกล ไปให้แนว 2022” เพื่อเป็นแนะแนวการเข้าศึกษาคณะอุตสาหกรรมเกษตร ณ โรงเรียนอยุธยานุสรณ์ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ซึ่งในวันดังกล่าวมีนักเรียนชั้นมัธยมศึกษา ตอนต้น และตอนปลายเข้าร่วม
![](https://agro.ku.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0786-1-1024x683.jpg)
![](https://agro.ku.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0819-1024x683.jpg)
![](https://agro.ku.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0750-1024x683.jpg)
![](https://agro.ku.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0814-1024x683.jpg)
![](https://agro.ku.ac.th/wp-content/uploads/IMG_0743-1024x683.jpg)